Zaɓi Lonnmeter don ma'auni daidai da hankali!

Yaya za a auna yawan sludge a cikin Shuka Maganin Ruwa?

Lonnmeter, asludge density mita manufacturer, ƙira da samar da wani sabon abusludge yawa mita. Themita yawa na layi don sludgean shigar da shi a aikace-aikacen masana'antu da yawa da kuma ruwa na birni da shuke-shuken ruwa. Domin najasa shuka, dasludge maida hankali mitaana amfani da shi a danye, dawowa, wuce gona da iri, mai kauri, da tsarin dewatering.

zane tsarin najasa

Thekayan aiki mai yawaana sarrafa shi a tsarin lalata da kuma kauri don saka idanu da yawa yayin zubar da ruwa a cikin injin sarrafa ruwa, kuma. Ana iya amfani da shi a cikin bin hanyoyin cikin ruwan sha. Ta hanyar sa ido kan bambancin yawa a tsarin dewatering a ainihin lokacin, dana'urar auna yawayana adana adadin abubuwan amfani da sinadarai kuma yana tsawaita tsawon rayuwar decanter sosai yayin da yake sarrafa saurin juyawa.

zane tsarin ruwa

Sakamakon Ma'auni mara inganci

Rashin ingantacciyar ma'auni na sludge na iya hana gyare-gyare na cikin lokaci ko kuskure, yana jujjuya magudanar ruwa na ƙarshe da ya gaza cika ka'idojin fitarwa da kuma ci gaba da ci gaba da ci gaba da ci gaba da samun tarar birni. Maganin mara inganci na iya barin gurɓata kamar daskararrun da aka dakatar da su, kwayoyin halitta da karafa masu nauyi ba a kula da su ba, suna da illa ga muhallin da ke kewaye da lafiyar mazauna kusa. Bayan haka, yana yiwuwa ya shafi rarraba sashi kuma ya haifar da asarar sinadarai, sannan farashin magani kuma zai karu.

Bugu da ƙari, rashin daidaiton bayanan yawa yana ƙara haɗarin yuwuwar lalacewa da tsagewar kayan aiki, yana rage tsawon rayuwar layin da ke da alaƙa. Sa'an nan kula da na gaba da kuma canji halin kaka suna sama da tsada a cikin siyan akayan auna yawa.

injin sarrafa ruwa

Ƙarfin Ƙarfin Ƙirar Ƙarfi a Layukan Automation

Themita mai yawa a cikin bututunyana ba da damar lura da sauye-sauye masu yawa na ɗan lokaci ya girgiza ɗaukar samfur na hannu akai-akai da dogon katsewa a cikin tafiyar aiki. Ana ɗaukaka daidaiton sa ido mai yawa zuwa babban matsayi, sannan masu aiki za su iya yanke shawara mai ƙarfi bisa ingantattun bayanai don ingantaccen sarrafawa. Kayan aikin mita mai yawa kuma yana iya daidaitawa zuwa hadaddun yanayi. Misali, mitar daɗaɗɗen cokali mai yatsu yana iya auna yawan gaurayawan da ke ɗauke da daskararru ƙasa da ƙasa.10 ku um.

TheMita mai yawa mai gudanayana da ƙayyadaddun ƙira kuma yana da sauƙin shigarwa. Ana iya saka su kai tsaye akan bututu ko tankuna ba tare da buƙatar gyare-gyare masu girma ba ga tsarin kula da ruwan sha. Bugu da ƙari, ba sa buƙatar madaidaitan hanyoyin tuntuɓar, ƙirar dakin gwaje-gwaje, ko katsewar tsari yayin daidaitawa.

Madaidaicin saka idanu mai yawa a cikin ainihin lokaci yana da mahimmanci don rage farashi da kuma kula da ingancin tsari a cikin adadin sinadarai, zubar da ruwa da kuma ayyuka masu dorewa.

Ɗauki mataki na farko zuwa mafi wayo don sarrafa sludge a yau.Nemi kyauta yanzuda kuma bincika yadda hanyoyin auna ma'aunin mu na yankan-baki zai iya canza ayyukan ku. Bari mu taimake ku gina ingantaccen tsarin kulawa, mai araha, kuma mai dacewa da muhalli.


Lokacin aikawa: Janairu-08-2025